Babban Karfafa 20kHz Mai Canja wurin Ultrasonic don Madaidaicin Plastics Welding
Ultrasonic transducer shine maɓalli na na'ura na ultrasonic. Na'ura ce galibi tana jujjuya ƙarfin wutar lantarki mai ƙarfi zuwa girgizar injina.
Gabatarwa:
Ultrasonic transducer ya ƙunshi tari, direban baya, na'urorin lantarki, zoben piezoceramic, flange da tuƙi na gaba. Zoben piezoceramic shine ginshiƙi na mai jujjuyawar, wanda ke canza ƙarfin lantarki mai ƙarfi zuwa girgizar injina.
A halin yanzu, an yi amfani da na'urori na ultrasonic a cikin masana'antu, noma, sufuri, rayuwa, likita, soja da sauran masana'antu. Transducer Ultrasonic shine maɓalli na na'ura na ultrasonic, kuma ingancinsa kai tsaye yana shafar ingancin injin gabaɗaya.
| ![]() |
Aikace-aikace:
Ultrasonic transducers ana amfani da ko'ina a cikin zamani, yafi dace da ultrasonic filastik waldi inji, ultrasonic karfe waldi inji, ultrasonic tsaftacewa inji, gas kyamarori, trichlorine inji, da dai sauransu.
Masana'antu masu aiki: masana'antar mota, masana'antar lantarki, masana'antar likitanci, masana'antar kayan aikin gida, masana'anta mara saƙa, sutura, shiryawa, kayan ofis, kayan wasan yara, da sauransu.
Injin da aka Aiwatar:
Injin rufe fuska, injin rufewa, mai tsabtace ultrasonic, injunan walda, injunan yankan, fatar lafiya da kwalta.
Nuna Ayyukan Aiki:
Ƙayyadaddun bayanai:
Abu NO. | Mitar (KHz) | Girma | Impedance | Capacitance (pF) | Shigarwa | Max | |||||
Siffar | yumbu | Qty Na | Haɗa | Yellow | Grey | Baki | |||||
H-5520-4Z | 20 | Silindrical | 55 | 4 | M18×1 | 15 | 10000-11000 | 10500-11500 | 14300-20000 | 2000 | 8 |
H-5020-6Z | 20 | 50 | 6 | M18×1.5 | 18500-20000 | / | 22500-25000 | 2000 | 8 | ||
H-5020-4Z | 20 | 50 | 4 | 3/8-24UNF | 11000-13000 | 13000-14000 | 11000-17000 | 1500 | 8 | ||
H-5020-2Z | 20 | 50 | 2 | M18×1.5 | 20 | 6000-7000 | 6000-7000 | / | 800 | 6 | |
H-4020-4Z | 20 | 40 | 4 | 1/2-20UNF | 15 | 9000-10000 | 9500-11000 | 9000-10000 | 900 | 6 | |
H-4020-2Z | 20 | 40 | 2 | 1/2-20UNF | 25 | / | 5000-6000 | / | 500 | 5 | |
H-5020-4D | 20 | An juyar da wuta | 50 | 4 | 1/2-20UNF | 15 | 11000-12000 | 12000-13500 | / | 1300 | 8 |
H-5020-6D | 20 | 50 | 6 | 1/2-20UNF | 19000-21000 | / | 22500-25000 | 2000 | 10 | ||
H-4020-6D | 20 | 40 | 6 | 1/2-20UNF | 15000-16500 | 13000-14500 | / | 1500 | 10 | ||
H-4020-4D | 20 | 40 | 4 | 1/2-20UNF | 8500-10500 | 10000-11000 | 10500-11500 | 900 | 8 | ||
H-5020-4P | 20 | Aluminum takardar nau'in | 50 | 4 | M18×1.5 | 11000-13000 | / | / | 1500 | 6 | |
H-5020-2P | 20 | 50 | 2 | M18×1.5 | 20 | 5500-6500 | / | / | 900 | 4 | |
H-4020-4P | 20 | 40 | 4 | 1/2-20UNF | 15 | 11000-12000 | / | / | 1000 | 6 | |
Amfani:
2.Tsarin makamashi da kare muhalli. An yi shi da kayan yumburan piezoelectric, wanda ke da ingantaccen juzu'i kuma ana iya samarwa da yawa. 3.Ayyukan kayan aikin piezoelectric ya bambanta da lokaci da matsa lamba, don haka ɗaukar ɗan lokaci don gwadawa zai iya gano abubuwan da ba su dace ba ya zama dole. Dukan mu na ultrasonic transducers za su tsufa kafin gwaji da taro na ƙarshe. 4.Ɗaya bayan ɗaya gwaji don tabbatar da cewa kowane aikin transducer yana da kyau kafin aikawa. 5.Customization sabis ne m. | ![]() |

Biya & Jigila:
| Mafi ƙarancin oda | Farashin (USD) | Cikakkun bayanai | Ƙarfin Ƙarfafawa | Port Isar |
| 1 yanki | 220-390 | marufi na fitarwa na yau da kullun | 50000pcs | Shanghai |


Gabatar da mu ci-gaba 20kHz ultrasonic transducer, tsara don m yi a filastik waldi aikace-aikace. Wannan sabuwar fasahar tana fasalta tari, direban baya, lantarki, zoben piezoceramic, flange, da tuƙi na gaba don ingantaccen aiki. Tare da babban kwanciyar hankali da daidaito, mu ultrasonic transducer yana tabbatar da ayyukan walda maras kyau, yana sa ya zama dole don bukatun masana'antar ku.Kware fa'idodin mu na ultrasonic transducer a cikin na'urar walda ta filastik ko na'urar abin rufe fuska, inda inganci da daidaito ke da mahimmanci. Mitar 20kHz tana ba da tabbataccen sakamako, yana tabbatar da amintaccen haɗin gwiwa don abubuwan haɗin filastik ku. Dogara ga inganci da amincin samfuran Hanspire don haɓaka ayyukan samar da ku da cimma sakamako na musamman.

